![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/3076297-1280x640-1-1024x562.jpg)
เมื่อวันที่ 21 ก.ค.66 เวลา 13.00 น.: พล.ต.ท.สุรพงษ์
ชัยจันทร์ รอง จตช.(1) เดินทางไปตรวจเยี่ยมและติดตามการปฏิบัติงานของหน่วย ตามนโยบาย ผบ.ตร. และ จตช. ที่ สภ.เพ็ญ จ.อุดรธานี ได้กำชับการรับการตรวจงานของจเรตำรวจ,การปฏิบัติงานตามระเบียบ คำสั่ง ตร.,งานจเรตำรวจ,การกวดขันความประพฤติ ระเบียบวินัย และการเสริมสร้างขวัญและกำลังใจแก่ข้าราชการตำรวจ พร้อมมอบสิ่งของตรวจเยี่ยมบำรุงขวัญ
โดยมี พ.ต.อ.กานต์ ตั้งวิจิตร ผกก.สภ.เพ็ญ เและ ข้าราชการตำรวจในสังกัดเข้าร่วมให้การต้อนรับ ณ สภ.เพ็ญ จ.อุดรธานี
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/3076288-1024x768-1.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/3076289-1024x768-1.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/3076290-1024x768-1.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/3076291-1024x768-1.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/3076292-1024x768-1.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/3076293-1024x768-1.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/3076294-1024x768-1.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/3076295-1024x768-1.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/3076296-1024x768-1.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/3076297-1024x768-1.jpg)