วันที่ 25 กรกฎาคม 2566 นายชาญวิชญ์ แฮนเกตุ ผู้อำนวยการโครงการชลประทานอุดรธานี นางกาญจน์พนิตตา สุวรรณศรี หัวหน้างานธุรการ นางสาววราภรณ์ ยันแสนภู หัวหน้างานการเงินและบัญชี ฝ่ายบริหารทั่วไป นายสุทธิศักดิ์ แสงงาม วิศวกรชลประทานปฏิบัติการ และเจ้าหน้าที่โครงการชลประทานอุดรธานี ร่วมกิจกรรมปลูกต้นไม้ (ต้นชะโนด) เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2566 พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่ หน่วยงานในสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอุดรธานี ณ ศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรอุดรธานี อำเภอกุดจับ จังหวัดอุดรธานี
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/591199-1024x768.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/591200-768x1024.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/591201-768x1024.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/591202-1024x768.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/591203-767x1024.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/591204-767x1024.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/591205-1024x768.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/591206-768x1024.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/591207-768x1024.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/591208-768x1024.jpg)