![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/592534_0-1024x683.jpg)
เข้าร่วมพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณเพื่อเป็นข้าราชการที่ดีและพลังของแผ่นดิน ประจำปี 2566 และร่วมลงนามถวายพระพร เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2566 ณ ห้องประชุมอาคารศูนย์ปฏิบัติการน้ำอัจฉริยะ (SWOC7) สำนักงานชลประทานที่ 7 อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานี โดยมีนายเศรษฐพงศ์ ภิงคารวัฒน์ ผู้อำนวยการส่วนบริหารจัดการน้ำและบำรุงรักษา สำนักงานชลประทานที่ 7 เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร และข้าราชการในสังกัดสำนักงานชลประทานที่ 7 เข้าร่วมพิธีอย่างพร้อมเพรียง
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/592531_0-1024x683.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/592532_0-1024x683.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/592533_0-1024x683.jpg)