วันที่ 28 กรกฎาคม 2566 นายอาทิว ทุ่งเจ็ด ผู้อำนวยการโครงการชลประทานลำปาง มอบหมายให้ นายอัครเดช ไชยวงค์ หัวหน้าฝ่ายส่งน้ำและบำรุงรักษาที่ 4 โครงการชลประทานลำปาง เข้าร่วมพิธีถวายสัตย์ปฏิญาณการเป็นข้าราชการที่ดี และพลังของแผ่นดิน และพิธีลงนามถวายพระพรชัยมงคล พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 71 พรรษา 28 กรกฎาคม 2566 เพื่อแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณที่ได้ทรงปฏิบัติพระราชกรณียกิจนานัปการ บำบัดทุกข์ บำรุงสุข พสกนิกรชาวไทย มี นายชัชวาลย์ ฉายะบุตร ผู้ว่าราชการจังหวัดลำปาง เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยข้าราชการ เข้าร่วมพิธี ณ อาคารหอประชุมจังหวัดลำปาง ศาลากลางจังหวัดลำปาง อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/593566_0-1024x775.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/593567_0.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/593568_0-1024x559.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/593569_0-1024x461.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/07/593570_0-1024x724.jpg)