สโมสรโรตารีพิษณุโลก ร่วมกับ มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม จัดกิจกรรมเดิน – วิ่งการกุศล Together Run ครั้งที่ 2 และการแข่งขันในครั้งนี้ ประกอบด้วยวิ่งระยะ 21 K ระยะ 10 K ระยะ 5 K ในแต่ละรุ่นการแข่งขันจะมีเหรียญรางวัลมอบให้แก่ผู้ร่วมกิจกรรม
โดยเส้นทางผ่านสถานที่สำคัญของตัวเมืองพิษณุโลก อาทิศาลสมเด็จพระนเรศวรมหาราช พระราชวังจันทน์ สะพานพระราชวังจันทน์ วัดพระศรีรัตนมหาธาตุวรมหาวิหาร และสี่แยกอินโดจีน
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600654_0.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600655_0.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600656_0.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600657_0.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600658_0.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600659_0.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600660_0.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600661_0.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600662_0.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600663_0.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600664_0-1024x683.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600665_0-1024x683.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600666_0-1024x683.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/08/600667_0-1024x683.jpg)