7 กย.66เมื่อเวลา 14.40 น. นายกานต์ แก้วมาตย์ นายกเทศมนตรี เทศบาลตำบลท่าอุเทน อำเภอท่าอุเทน จังหวัดนครพนม ได้ร่วมกับทีมงานลงพื้นที่ เพื่อก่อสร้างบ้านที่พักอาศัยตามโครงการปันสุขให้ผู้ยากไร้ในพื้นที่อำเภอท่าอุเทน โดยงบประมาณปลายปีที่เหลือน้อย แต่ถึงจะเล็กน้อยก็เต็มไปด้วยความปิติกับผู้ให้และผู้รับ จึงขอแสดงความยินดีด้วยกับการให้ในครั้งนี้ครับ
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/09/362692-1024x768.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/09/362693-1024x768.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2023/09/362694-1024x768.jpg)