วันที่ 6 มิถุนายน 2567 ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาอาชีพการเกษตรจังหวัดขอนแก่น จัดกิจกรรมจิตอาสาบำเพ็ญสาธารณะประโยชน์ และบำเพ็ญสาธารณะกุศลเฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าฯพระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 ณ ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาอาชีพการเกษตรจังหวัดขอนแก่นและถนนภายนอกศูนย์ฯ/////////////////
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2024/06/618164.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2024/06/107774-1024x768.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2024/06/107776-1024x768.jpg)
![](https://inseeinside.com/wp-content/uploads/2024/06/107804-1024x768.jpg)